Tsallake zuwa content

Gabatar da gudummawar DEBRA Ta Post!

Ku aiko mana da abubuwan da kuka bayar kyauta kuma ku tallafa wa waɗanda ke zaune tare da EB.

Ƙara Taimakon Kyauta ga kayan da kuka bayar yana ƙara ƙarin 25p ga kowane £1 da muke samu daga gudummawar ku. Menene ƙari, idan kai mai biyan haraji ne na Burtaniya, ba ya biyan ku komai!

SAMU LABARI KYAUTA TARE DA KYAUTA

Samu LABEL ɗin ku KYAUTA kawai

Misalin wata mata da ta kwashe kaya daga cikin akwati. Kusa, tarkace yana nuna ƙarin tufafi.

Mun sauƙaƙa don ba da gudummawar abin da ba ku buƙata

Shagunan mu suna buƙatar kayan ku.

Daga rigar da ba ku taɓa sawa ba zuwa jeans waɗanda ba salon ku ba ne, kowane abu mai inganci da aka riga aka sayar a cikin shagunan mu yana da mahimmanci ga manufarmu ta tabbatar da cewa babu wanda zai sha wahala tare da EB.  

Duk inda kuke, ba da gudummawar abubuwanku zuwa DEBRA UK a cikin matakai guda uku masu sauƙi - oh kuma kyauta ne!

Babu wata jaka ta musamman da ake buƙata ko tsari mai rikitarwa. Yi amfani da kowane akwatin da kuke da shi a gida, kuma za mu yi sauran! 

Misalin wata mata riqe da jar riga a gaban rigar tufa da kaya iri-iri.

mataki 1

Zaba shi

Muna neman samfuran ku masu inganci da kayan gida - Babu kayan wasan yara, littattafai, fasaha ko DVD don Allah!

Kuma oh, muna son abubuwan da suka zo cikin yanayi mai kyau-babu lalacewa ko tabo, don Allah, saboda yana kashe mu don zubar da waɗannan!

mataki 2

Shirya shi

Yi rajista kuma sami lakabin KYAUTA.

Kowace gudummawar Freepost da kuka bayar na iya yin nauyi har zuwa 10kg kuma tana iya kaiwa 60cm x 50cm x 50cm cikin girman.

Kuna iya buga shi a gida ko a kantin tattara + na gida.

Ka tuna, ƙara Taimakon Kyauta ga kayan da aka bayar da ku yana ƙara ƙarin 25p ga kowane £1 da muke samu daga gudummawar ku.

SAMU LABARI KYAUTA TARE DA KYAUTA

Samu LABEL ɗin ku KYAUTA kawai

Misalin wata mata zaune a kasa da akwatuna biyu bude, tana shirin bayar da gudummawa ta hanyar post.

Misalin wata mata rike da kunshin a gaban kantin sayar da gidan waya tare da shirye-shiryen ba da gudummawa ta hanyar aikawa.

mataki 3

Buga shi

Ajiye gudummawar ku zuwa ofishin gidan waya na gida ko wurin sauke DPD.

Za mu cire akwatin gudummawar ku. Sai voila! Za ku ji daɗi sanin abubuwanku suna tara kuɗi don babban dalili kuma suna taimakawa rage ɓarna. Nasara a ko'ina 🌍

Rashin sanin kowane mataki ko buƙatar hannu? Karanta mu FAQs don ƙarin bayani.  

Kuna so ku ba da gudummawa amma kuna da kayan daki da ba ku buƙata kuma? Nemo ƙarin game da mu KYAUTA sabis na tarin kayan daki akwai a zaɓaɓɓun shagunan.  

Tare da goyon bayan ku daga gida, za mu iya ci gaba da ba da goyon baya na ƙwararru ga al'ummar EB a yau da saka hannun jari a cikin bincike na canza rayuwa zuwa jiyya ga kowane nau'in EB na gobe.

Na gode!

Logo na DEBRA UK. Tambarin ya ƙunshi gumakan malam buɗe ido shuɗi da sunan ƙungiyar. Ƙarƙashin, alamar rubutun yana karanta "The Butterfly Skin Charity.
Bayanin Sirri

Wannan shafin yanar gizon yana amfani da kukis domin mu iya ba ku damar kwarewa mafi kyau. Ana adana bayanin kuki a cikin burauzarka kuma yana aiki da ayyuka kamar gane da ku idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon mu da kuma taimaka wa tawagar mu fahimci wane ɓangaren shafin yanar gizon da kuka samu mafi ban sha'awa da amfani.