Tsallake zuwa content

DEBRA gidajen biki

DEBRA UK tana ba da hutun hutu mai araha mai araha da isa ga membobi na kowane zamani dake cikin wasu fitattun wuraren shakatawa na Biritaniya masu kyau da taurari biyar.

Don taimakawa cire wasu matsalolin da ke tattare da shirin hutu ga iyalai da ke zaune tare da EB, DEBRA, inda zai yiwu, ta daidaita gidajen biki don biyan buƙatu daban-daban na al'ummar EB. Kowane gida yana da tsari daban-daban. Koyaya, dukkansu suna da rafi mai sauƙi a waje don sauƙin shiga, kuma akwai kuma kewayon zaɓin gidan wanka da ake samu.

Da fatan za a bincika cewa kayan aikin gida da wurin shakatawa sun dace da bukatun ku kafin yin ajiyar wurin zama.

Da fatan a kira 01344 771961 (zabin 1) ko imel holidayhomes@debra.org.uk idan kuna da wata damuwa ko buƙatar ƙarin bayani.

Logo na DEBRA UK. Tambarin ya ƙunshi gumakan malam buɗe ido shuɗi da sunan ƙungiyar. Ƙarƙashin, alamar rubutun yana karanta "The Butterfly Skin Charity.
Bayanin Sirri

Wannan shafin yanar gizon yana amfani da kukis domin mu iya ba ku damar kwarewa mafi kyau. Ana adana bayanin kuki a cikin burauzarka kuma yana aiki da ayyuka kamar gane da ku idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon mu da kuma taimaka wa tawagar mu fahimci wane ɓangaren shafin yanar gizon da kuka samu mafi ban sha'awa da amfani.