Tsallake zuwa content

Shiga bincike na EB

Mutanen da ke da kwarewar rayuwa na EB sune tsakiyar don taimaka mana yanke shawarar irin binciken da muke bayarwa. Shigarsu kuma yana ƙarfafa binciken da ake gudanarwa. Wannan na iya zama bayar da amsa kan aikace-aikacen bincike don taimakawa yanke shawarar ayyukan da muke bayarwa ko shiga cikin binciken da kanta. Danna kan ayyukan daban-daban da ke ƙasa don ganin abin da suke game da yadda za ku iya shiga cikinsa. 

Ba kwa buƙatar samun ilimin kimiyya don shiga. Muna son mutane iri-iri daga ko'ina cikin ƙasar tare da gogewa na nau'ikan EB daban-daban su shiga, ta yadda shawararmu ta wakilci mutane da yawa a cikin al'ummar EB gwargwadon iko. Ayyuka na iya ba da damar haɗuwa tare da sauran membobin da ke sha'awar binciken EB.

Logo na DEBRA UK. Tambarin ya ƙunshi gumakan malam buɗe ido shuɗi da sunan ƙungiyar. Ƙarƙashin, alamar rubutun yana karanta "The Butterfly Skin Charity.
Bayanin Sirri

Wannan shafin yanar gizon yana amfani da kukis domin mu iya ba ku damar kwarewa mafi kyau. Ana adana bayanin kuki a cikin burauzarka kuma yana aiki da ayyuka kamar gane da ku idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon mu da kuma taimaka wa tawagar mu fahimci wane ɓangaren shafin yanar gizon da kuka samu mafi ban sha'awa da amfani.