Tsallake zuwa content

Shawarwari na tara kuɗi don abubuwan sadaka

Wannan shafin yana magana ne game da shawarwari don tsara masu tara kuɗi masu nasara da shawarwari kan yadda ake yada kalmar game da tara kuɗin ku. Ƙarfafa abokanka, dangi da abokan aiki don tallafa muku ta hanyar raba bayanan taron ku, burin tara kuɗi da labarin sirri.

Ƙungiyar mata da ke tsaye a bayan teburin bayar da gudummawa cike da kayayyaki daban-daban, balloons, da fosta, don tallafawa DEBRA UK.

Ƙirƙiri shafi mai bayarwa kamar yadda kuke kai tsaye

Fara-fara tara kuɗin ku ta hanyar kafa shafin Ba da Rayayye. Da zarar an saita, raba shi tare da dangin ku, abokai da abokan aiki ta imel da kafofin watsa labarun don su iya ɗaukar nauyin ku.

Idan kun fi son amfani da wani dandamali na tara kuɗi, da fatan za a yi mana imel a fundraising@debra.org.uk kuma za mu iya tallafa muku.

 

Manyan shawarwari don yin nasarar shafin tattara kuɗin ku:
  • Faɗa labarinku – Shafukan tara kuɗi na keɓaɓɓu yawanci suna haɓaka ƙarin, don haka bayyana dalilin da yasa kuke tara kuɗi don DEBRA UK, dalilin da yasa kuke ɗaukar ƙalubale/ tara kuɗi, da kuma muhimmancinsa a gare ku.
  • Saita manufa - shafukan da ke da manufa suna haɓaka 75% fiye da waɗanda ba tare da ɗaya ba!
  • Up your manufa – Idan kun kai ga manufa, sama shi!
  • Saita yanayin – Ka ba da gudummawa ta farko da kanka ko ka nemi danginka/abokanka su ba da gudummawa ga shafinka tukuna. Wataƙila za su kasance masu karimci, kuma zai ƙarfafa wasu su ba da gudummawa.
  • Ci gaba da sabunta shafinku – saka sabuntawa akai-akai, ko hotuna ne ko bidiyo, kuma bari magoya bayan ku su san yadda kuke shiga.
  • Godiya ga magoya bayan ku – Lokacin da tara kuɗin ku ya ƙare, kar ku manta da gode wa duk masu ɗaukar nauyin ku kuma ku sanar da su jimillar tara kuɗi na ƙarshe.  

kafofin watsa labarun

Kafofin watsa labarun wuri ne mai kyau don haɓaka ayyukan tattara kuɗin ku. Kar ku manta da yiwa DEBRA UK alama a cikin sakonninku (@DEBRAcharity na Facebook da kuma @charitydebra na Instagram) don haka za mu iya ganin post ɗin ku kuma mu ce na gode.

Abin takaici, ba za mu iya raba duk hanyoyin haɗin kai na mutum ɗaya ba yayin da muke samun wannan buƙatar da yawa kuma ba zai yi daidai ba a inganta wasu masu tara kuɗi kawai ba wasu ba.

Wasu mata biyu sanye da kayan malam buɗe ido suna tsaye kusa da wata jan mota mai suna DEBRA wadda aka yi mata fentin malam buɗe ido.

Sauran shawarwarin tara kuɗi

  • Tambayi game da kuɗin wasa a wurin aiki – Kamfanoni da yawa za su yi daidai da abin da kuke haɓaka don haka ku yi magana da mai aikin ku.
  • Tambayi masu tallafawa zuwa gudummawar Tallafin Kyauta idan masu biyan haraji ne na Burtaniya - wannan yana nufin cewa DEBRA UK tana karɓar ƙarin 25p akan kowane £1 da aka bayar kuma baya biyan ku ko masu ɗaukar nauyin wani ƙarin.
  • Yada kalma a wurin aiki - yi wa abokan aikinku imel, raba ƙoƙarin tattara kuɗin ku akan dandamali na aiki na ciki, kuma nemi haɗa shafin tattara kuɗin ku a cikin wasiƙar kamfani ko bulogi. Abokan aikin ku za su kasance da yuwuwar tallafawa da bin ci gaban ku!
  • Tuntuɓi takarda na gida ko gidan yanar gizon labarai - Kafofin watsa labarai na gida na iya yada kalmar kuma idan kuna da labari bayan tara kuɗin ku, za su fi sha'awar! Ko da wasiƙar al'umma na iya taimakawa.
  • Kyakkyawan tsohuwar kalmar baki - yada kalmar yayin da ake yadawa tsakanin abokanka, dangi, da cikin makarantu da kantuna.

Tambayoyi Tambayoyi Tattaunawa

Don bayani kan biyan kuɗi a cikin kuɗin da kuka tara, karanta mu Shafin FAQs na tara kuɗi.