Wannan shafin yanar gizon yana amfani da kukis domin mu iya ba ku damar kwarewa mafi kyau. Ana adana bayanin kuki a cikin burauzarka kuma yana aiki da ayyuka kamar gane da ku idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon mu da kuma taimaka wa tawagar mu fahimci wane ɓangaren shafin yanar gizon da kuka samu mafi ban sha'awa da amfani.
Abokan DEBRA
Abokan DEBRA na yanki ne, ƙungiyoyin jagorancin dangi waɗanda ke tara kuɗi don DEBRA UK kuma suna wayar da kan jama'a game da EB a cikin yankunansu. Kowane rukuni yana kula da yankin nasu na musamman da kuma tattara kuɗi wanda wani ke zaune tare da EB ya yi wahayi. Ƙungiyoyin suna da mahimmanci ga aikinmu kuma suna ba da kyakkyawan tushe don yada wayar da kan EB a duk faɗin ƙasar. Haɗu da Abokan mu na ƙungiyoyin DEBRA a ƙasa kuma ku ga yadda aka ƙarfafa su don fara rukuninsu na gida.
Kowace ƙungiya ta musamman ce kuma tana da ƙarfinta: wasu za su mai da hankali kan abubuwan da suka faru na yau da kullun amma ƙarami; wasu za su yi girma amma ƙasa da yawa abubuwan da suka faru; da sauran za su dogara ne akan tara kuɗin su akan tuntuɓar ƙungiyoyin gida, makarantu, kasuwanci da amfani da hanyar sadarwar su.
Fa'idodin kafa ƙungiyar Abokan DEBRA
- Kasance wakilin DEBRA na yankinku
- Abokin hulɗar DEBRA mai sadaukarwa zai taimaka farawa ƙungiyar
- Tambarin Bespoke don ƙungiyar ku (da kuma wasiƙar da ke nuna wannan)
- Ikon iyakance inda tara kuɗin ku ke tafiya (misali nau'in binciken EB)
- Sabuntawa na shekara-shekara cikin ayyukan bincike da aka samu kuɗi da kuma tara kuɗi na ƙungiyar
- Shafin mallaka akan gidan yanar gizon DEBRA (wanda DEBRA ke gudanarwa) tare da fom na ba da gudummawa musamman ga ƙungiyar ku
- Yawancin albarkatun tara kuɗi don haɓaka ƙoƙarin ku
- Kamfen shafi na bayar da sadaukar da kai don masu tara kuɗi su sami tallafin kan layi kai tsaye zuwa ƙungiyar ku
- DEBRA za ta kula da duk admin na ƙungiyar
Kuna sha'awar fara ƙungiyar Abokan DEBRA a yankinku? Dubi fa'idodin da keɓaɓɓun FAQs. Da zarar kun shirya, tuntuɓi ƙungiyar ko kuma kayi rijista domin fara group dinka.