Tsallake zuwa content

Kalubalen Kasuwanci na DEBRA

Mata hudu ne suka tsaya a gaban wani shago, uku sanye da rigunan sadaka blue masu dacewa. Tebu mai dauke da irin kek da akwatin bada gudummawa mai lakabin "Cakes, pastries and cookies" yana gabansu.

Menene Kalubalen Kasuwanci na DEBRA?

Lokaci don ku da ƙungiyar ku don samun lokacin koyan ku! Ƙaddamar da wutar aikin haɗin gwiwa a cikin ma'aikatan ku masu basira.

Ɗauki sama da shagunan DEBRA 2 ko fiye na rana da kuma 'yaƙin' don lashe kofi don haskaka nasarorin da kuka samu. Kofi ɗaya don haɓakar tallace-tallace mafi girma, kuma ɗaya don mafi girman adadin tara kuɗi.

Za mu zo mu ba da taƙaitaccen bayanin ƙungiyoyin ku makonni 4 kafin taron, don haka kuna da lokacin shiryawa. Tawagar masu nasara za su sami ganima kuma kowane ɗan takara ya karɓi takaddun shaida.

 

FAQs kalubalen ciniki

Kowane lokaci a cikin shekara - da kyau tare da aƙalla sanarwar makonni 4.

Kasance tare da mu a cikin shagunan 2 ko fiye na DEBRA, muna da sama da 100 a duk faɗin Burtaniya. 

 

Nemo kantuna mafi kusa

 Ƙungiyoyi 2 ko fiye, tsakanin mutane 3 da 5 kowace ƙungiya.

Za mu iya samar da t-shirts na DEBRA, ko za ku iya zuwa cikin kaya masu kyau (tufafi don burgewa, jigo na lokacin shekara - Easter, Kirsimeti, da dai sauransu)

Yi magana da Ann a yau don shirya ƙalubalen ginin ƙungiyar ku a yau, ko kuma ku kira ta ta 07425 284 911.

Ƙungiyoyin ku za a ba su cikakken bayani da tallafawa kafin da lokacin ƙalubalen dillali.

Ga wasu ra'ayoyi Abokan aikin ku na iya yin la'akari da yin a ranar:

  • Kawo abubuwa don siyarwa - duk abin da suke da shi a kusa da gidan ko sa su kai hari ga abokansu da na iyalai
  • Tara kuɗi kafin ranar (watau saita mu a Bada Kamar Yadda Kuke Rayuwa shafi kuma ku nemi abokai da dangi su ba da gudummawa)
  • Yi layin dogo na musamman na rangwame a ranar
  • Riƙe siyar da kek don gudummawa
  • Yi raffle / tombola
  • Yi tarin titi (bari mu san idan kuna son yin wannan, saboda muna buƙatar tuntuɓar majalisa don amincewa)
  • Tufafi / kyawawan tufafi - kawai don ɗan jin daɗi da ƙirƙirar hayaƙi a cikin kantin sayar da kaya ko yaudarar mutane a ciki
  • Yi gasa don yaudarar mutane zuwa cikin shagon
  • Rayayyun Mannequins - ƙungiyar ku za ta iya nuna wasu kyawawan tufafin da ke akwai don siyan shago

Saboda kamfanin ku yana da ikon yin canji na gaske ga mutanen da ke da EB yayin da kuke gina ƙungiyoyi da ƙarfafawa a cikin ma'aikatan ku.

Kalubalen dillali na DEBRA yana haɓaka wayar da kan jama'a game da yanayin da kuɗi masu mahimmanci zuwa #StopThePain. Kazalika gudummawar, wayar da kan da kuke samarwa na taimakawa wajen yada saƙo game da EB da ƙarfafa wasu su shiga. 

Don ƙarin bayani, tuntuɓi Ann Avarne a yau.

Da fatan za a tuntuɓi Ann Avarne don ƙarin bayani