Wannan shafin yanar gizon yana amfani da kukis domin mu iya ba ku damar kwarewa mafi kyau. Ana adana bayanin kuki a cikin burauzarka kuma yana aiki da ayyuka kamar gane da ku idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon mu da kuma taimaka wa tawagar mu fahimci wane ɓangaren shafin yanar gizon da kuka samu mafi ban sha'awa da amfani.
Jadawalin ranar golf na DEBRA 2025

Ƙungiyar Golf ta DEBRA tana da 'yanci don shiga kuma muna da kyakkyawan jadawalin kwanakin golf na sadaka a wurare da yawa masu daraja a cikin ƙasar.
Wataƙila wasu daga cikin kwanakin golf ɗinmu za a yi rajista da sauri, amma da fatan za a tuntuɓi Lynn Turner idan an sayar da taron da kuka zaɓa akan layi, saboda za mu iya ƙara ku zuwa jerin jiran mu kuma mu sanar da ku idan sarari ya samu.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da Ƙungiyar Golf ta mu, don Allah Tuntuɓi Lynn Turner.
Event | Rana | Farashin kowace ƙungiya | Takamatsu |
Hankley Common | 16 Afrilu | £780 | |
St Georges Hill | 30 Afrilu | £1300 | |
JCB | 29 May | £2400 | AN SAYAR DUKA |
Tafkunan Bearwood | 9 Yuni | £1080 | |
Surbiton | 16 Yuni | £440 | |
Buckinghamshire ta | 23 Yuni | £1000 (kowace biyu) | |
Little Aston | 30 Yuli | £760 | |
Woburn | 8 Agusta | £1280 | |
Dajin Swinley | 21 Agusta | £1360 | AN SAYAR DUKA |
Royal Birkdale | 11 Satumba | £1380 | |
New Zealand | 25 Satumba | £780 | |
A Berkshire | 17 Oktoba | £1280 |
Da fatan za a imel golf@debra.org.uk Ko kira Lynn Turner akan 01344 577676 tare da kowace tambaya game da DEBRA Golf Society da kwanakin golf ɗin mu na sadaka.
Idan kuna son shiga jerin aikawasiku na abubuwan da suka faru, da fatan za a yi rajista nan.