Wannan shafin yanar gizon yana amfani da kukis domin mu iya ba ku damar kwarewa mafi kyau. Ana adana bayanin kuki a cikin burauzarka kuma yana aiki da ayyuka kamar gane da ku idan kun dawo zuwa shafin yanar gizon mu da kuma taimaka wa tawagar mu fahimci wane ɓangaren shafin yanar gizon da kuka samu mafi ban sha'awa da amfani.
Mu ne DEBRA
DEBRA wata ƙungiyar agaji ce ta bincike ta likitanci ta Burtaniya da ƙungiyar tallafawa marasa lafiya ga mutanen da ke rayuwa tare da ƙarancin fata, mai raɗaɗi, yanayin ƙwayar cuta, epidermolysis bullosa (EB) wanda kuma aka sani da 'fatar malam buɗe ido'.
Taimakawa ga Al'ummar EB
Kuna son shiga cikin al'umma?
Muna da ƙungiyar sadaukarwa don tallafawa mutanen da ke zaune tare da EB ta hanyar ba da bayanai da shawarwari tare da tallafi mai amfani, kuɗi, da kuma motsin rai. Kasancewa memba kyauta ne kuma yana ba da damar haɗi tare da wasu da ke zaune tare da EB.
Idan akwai gaggawa
Kuna buƙatar kulawa na gaggawa? A cikin kiran gaggawa 999.
Don tuntuɓar waɗanda ba na gaggawa ba Bayanan NHS 111 ko GP ku.
Shagunan sadaka
Ta hanyar siyayya a cikin shagunan sadaka na DEBRA, kuna taimakon mutanen da ke zaune tare da EB, tare da kasancewa masu kyau ga jakar ku da duniyarmu.
Tabo maras gani
Taimakon lafiyar kwakwalwa ga mutanen da ke zaune tare da EB ba za su iya jira ba. Shin za ku taimaka don tabbatar da cewa babu wanda ke fuskantar ƙalubalen EB kadai?